• hydraulic hose plus page

Tunda tiyo na iya canzawa a tsayi daga + 2% zuwa -4% a ƙarƙashin matsanancin matsin lamba, samar da isasshen raguwa don faɗaɗawa da raguwa.
Kada a taɓa amfani da radius mai lanƙwasawa ƙasa da mafi ƙarancin da aka nuna a cikin ƙayyadaddun tebur na hose.Radius na lanƙwasa na tiyo yakamata ya kasance mai nisa da abin da ya dace da bututun (A :1.5R)
Radius lankwasa tiyo ya fi girma lokacin da yake cikin motsi.
Zaɓi kayan aiki masu dacewa, guje wa karkatar da layin bututun da aka lanƙwasa cikin jirage biyu.
Ka guji karkatar da bututu ta hanyar amfani da manne da kyau.
Bai kamata a karkatar da hose ba, bututun yana da rauni lokacin da aka sanya shi a cikin karkatacciyar wuri.Hakanan matsi a cikin murɗaɗɗen bututun yana ƙoƙarin kwance hanyoyin haɗin gwiwa.Zane ta yadda motsin injin ya haifar da lanƙwasa maimakon karkatarwa.
Bar tsayin da ya dace lokacin da bututun ya haɗa
Zaɓi kayan aikin da suka dace, guje wa ƙananan radius lanƙwasawa da wuce gona da iri.
Zaɓi kayan aiki masu dacewa, guje wa tsayin bututu mai yawa.
Sake amfani da gogayya, guje wa tiyo taɓa abu kai tsaye ko nesa da abun.
Ruwan Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Rayuwa
Kamar yadda aka nuna , lokacin da matsa lamba mai aiki a cikin sau 1.25 ya ba da shawarar matsa lamba, rayuwar aikin tiyo shine kawai rabin i a ƙarƙashin aiki a cikin shawarar matsa lamba.
Sharuɗɗan Store na Majalisar.
1.Idan zai yiwu, da adanar zafin jiki kewayon ne a cikin 0-30 ℃.Lokacin adanawa, zafin jiki kada ya wuce 50 ℃
2.A wuraren ajiya ba za su iya sanya kayan aiki a ciki na iya samar da ozone.Misali Mercury vapor lamp, high voltage lantarki na'urar da sauran kayan aiki wanda zai iya samar da tartsatsi ko saita wutar lantarki.
3. Ba za a iya sanya shi tare da samfurori masu lalata ba ko fallasa akan gas-mai canzawa akan waɗannan samfuran.
4. Nisa daga tushen zafi da kayan aiki wanda zai iya samar da filin lantarki ko filin maganadisu
5.A guji hasken rana ko tushen haske mai ƙarfi
6.A guji taɓa abubuwa masu kaifi ko ƙasa
7.Garantee akan harin rodent.
8. Kiyaye ka'idar "Farko, sannan fara fita"


Lokacin aikawa: Janairu-04-2022